13.WAGONJWA: Tutakuwa na maombi maalumu kwa ajili ya wagonjwa mara baada ya hubiri.
Mashemasi wa kila kanda wawafikie wapendwa hawa ambao wanaugua. Pia tutaomba kwa

ajili ya kazi ya uinjilisti kule Malumbo.

14. Ratiba ya Mchana

MUDA TUKIO WAHUSIKA
6:15-8:00 Mapumziko ya Mchana Wote
8:00-10:00 Mazoezi ya Uimbaji Waimbaji wote
10:00-11:00 Kuchunguza Unabii Washiriki Wote
/Mzee Tuntufye
11:00-12:00 kutembelea/idara Washiriki wote
12:00-12:15 Kufunga Sabato Washiriki wote

15. Ukaribisho: Tunapenda kuwakaribisha wageni wote muliofika kuabudu
nasi Sabato ya leo. Wote mjisikie nyumbani katika familia ya Bwana wetu
Yesu Kristo.

Mchungaji na timu ya Wazee Wa Kanisa inawatakia
Sabato Njema na Ibada njema.
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“Lakini BWANA yumo ndani ya hekalu lake Takatifu;
Dunia yote na inyamaze kimya mbele zake”
(Habakuki 2:20)

Mchungaji Maotola Lumbe 0715 646004

Mzee Kiongozi Amani Tuntufye 0713 360777

Mzee wa Zamu | Dan Maganga 0754 781004

Shemasi Mkuu Grayson Joseph 0712 328788

Shemasi Mkuu Beatrice Tarimo 0658 217092

Karani wa Kanisa Lucy Jeremiah 0654274127




IBADA YA LEO NA MATANGAZO

SABATO
05 Machi 2022

Matangazo

1. Uongozi wa Kanisa unapenda kuwakaribisha washiriki wate katika Ibada Takatifu ya SABATO ya leo.

2. Washiriki wote mnakumbushwa kuheshimu nyumba ya BWANA. Mazoea ya kunywa maji na vimimilika vingine

Shule Ya Sabato

Muda Tukio Mhusuka
Saa 2:00-3:00 Darasa la Waalimu | Imani Shari
) 3 Mariam Thomas
Saa 3:00-3:15 Uimbaji wa Wote 41847
Saa 3:15-3:45 Shule Ya Sabato Imani Shari
Kanisa Katika )
Saa 3:45-4:30 Kujifunza Waalimu
San 4:30-4-45 Nyimbo za Sifa 126,127,129,133
na Kuabudu

Wito wa Kumwabudu

“Umestahili wewe, Bwana wetu na Mungu wetu kuupokea utukufu na heshima na
uweza; kwa kuwa wewe ndiwe uliyeviumba vitu vyote, na kwa sababu ya mapenzi
yako vilikuwako, navyo vikaumbwa” Ufunuo 4:11.“.Anastahili Mwana - Kondoo
aliyechinjwa, kuupokea uweza na utajiri na hekima na nguvu na heshima na utukufu

na baraka”. Ufunuo 5:12.

Ibada Kuu (Saa 4:45-6:15)

Wimbo wa Kukaribisha Ibada

Wimbo wa Kwanza

Mcheza Kinanda Pascal Naftal

Wimbo Wa Kumsifu Mungu Nambari 12

Ombi la Kusihi Senguji Elson

Ukaribisho na Matangazo Mzee Abednego Masanja

Zaka na Sadaka Fred John

Wimbo wa Matoleo Nambari 73 (Bwana Uniongoze Juu)
96 (Mali Yako Sasa)

Kisa cha Watoto Mrs Imani Mbwambo

Fungu Kuu (Luka 18:3) Mzee Eliakim Mambile

Ombi la Kichungaji Mzee Eliakim Mambile

Wimbo Maalum Kwaya ya Kanisa

Hubiri Senguiji Elson

Maombi Maalum Wazee wa Kanisa

Wimbo wa Mwisho Nambari 170 (Jina Langu Limeandikwa Je?)
Wimbo wa Kutoka Kwaya ya vijana

Nambari 212 (Mtazame Mwokozi)

Nambari 128 (Taamini Nitii Pia)

o

imeanza kujitokeza tena. Kumbuka BWANA Mungu yupo kila tunapokusanyika. Je, unaweza kunywa maji mbele
yake? Watoto wafundishwe kicho, kiasi na kujikana nafsi.

. Washiriki wote mnakumbushwa kuanza na kuendelea kutoa sadaka kwa ajili ya ujenzi wa kanisa kule Malumbo.

Kila mmoja akamilishe goli lake. Tupo nyuma ya wakati.

. Uongozi wa Kanisa unawapongeza washiriki kwa kuendelea kumtolea Bwana. Hata hivyo, hali ya matoleo imekuwa

chini sana. Pamoja na zaka na sadaka, munakumbushwa kuhusu kutoa sadaka kwa ajili ya huduma za hapa kanisani
kama ulinzi, usafi, umeme, maji na gharama zingine zinazotumika kuendesha ibada na mipango ya kanisa kwa ujumla.
Washiriki mnaelekezwa kuwa mnaweza kutoa Zaka ya BWANA na sadaka kwenye utaratibu ufuatao:

1) Simu Nambari 0787027527 na 0715013519, Jina Naomi Jackson Kadinda (Mhazini wa Kanisa),

2) Benki-Mlimani SDA Church, Akaunti Nambari 01]2028244700,CRDB Bank Plc. Iwapo utatumia
Benki, basi slipu ya benki iletwe kwa mhazini.

. Mzee wa Zamu wiki inayoanza tarehe 06/03/2022 atakuwa Mzee Dan Maganga

. Wahudumu Sabato ya tarehe 12/03/2022: Mhubiri (Mzee Damian Tibenda), Mwenyekiti (Mzee Dan Maganga),

Fungu Kuu na Ombi la Kichungaji (Mzee Amani Tuntufye) na Matoleo (Stephen Senjiro)

. Kisa cha watoto Sabato ya tarehe 12/03/2022 kitaletwa na Mrs. Stela Burito

. Wahudumu katikati ya wiki: Jumatano (Stephen Senjiro) na kufungua Sabato (Sospeter Mumwi)

Uongozi wa AMO/DORKAS unaomba kila mshiriki na muumini aendelee kutoa vitu mbalimbali kwa ajili ya wenye
mahitaji. Kapu la Dorkas lipo kila SABATO. Tafadhali wiwa kutoa na kumpenda jirani yako.

10. Kutakuwa na juma la matendo ya huruma kuanzia tarehe 12-19/03/2022 likifuatiwa na juma la maombi la

11.

litakalosimamiwa na idara ya vijana kuanzia tarehe 19-26/03/2022. Washiriki tujiandae na kuombea matukio haya

Kesho jumapili tarehe 06/03/2022 kutakuwa na kikao cha Baraza la Huduma hapa kanisani. Wajumbe wote
wanaombwa kufika bila kukosa.

12. Kila Mshiriki anakumbushwa kuchukua bahasha kwa ajili ya matoleo mlangoni kwa mashemasi. Bahasha hazitatolewa

wakati wa ibada ya matoleo.



